XDay 21 vừa qua tại Hà Nội đã diễn ra vào ngày 10/9 với chủ đề”Start (như thế nào để) Up” thu hút sự tham gia của hơn rất nhiều khán giả trong đó có sinh viên FUNiX và những người đang muốn khởi nghiệp.
![FUNiX trao thưởng sinh viên](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9431-1024x683.jpg)
![FUNiX trao chứng chỉ cho sinh viên](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9433.jpg)
![FUNiX trao huy hiệu sinh viên cho xTer mới](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9441-1024x683.jpg)
![xDay 21 Hà Nội](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9409-1024x683.jpg)
![xDay 21 Hà Nội](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9412-1024x683.jpg)
![diễn giả Hoàng Tô giao lưu với các xTer và khán giả](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9461-1024x683.jpg)
![xTalk - xDay 21 Hà Nội](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9577-300x200.jpg)
![xTalk FUNiX](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9487-300x200.jpg)
![xTer FUNiX giao lưu với diễn giả](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9531-300x200.jpg)
![xTer FUNiX](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9602-300x200.jpg)
![networking](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9623-300x200.jpg)
![FUNiX chụp ảnh kỉ niệm](https://www.funix.edu.vn/wp-content/uploads/2017/09/IMG_9596-300x200.jpg)
Thế Đoàn
XDay 21 vừa qua tại Hà Nội đã diễn ra vào ngày 10/9 với chủ đề”Start (như thế nào để) Up” thu hút sự tham gia của hơn rất nhiều khán giả trong đó có sinh viên FUNiX và những người đang muốn khởi nghiệp.
Thế Đoàn